Tambayoyi

1.Do kuna da daidaitaccen girman gidan? Kuna da kundin samfur?

Muna da katalogi, kuna iya saukar da shi a shafinmu.

Gidan greenhouse samfuri ne na musamman, zamu iya zayyana muku gwargwadon girman ƙasar ku da buƙatun ku, kuma muna da wasu madaidaitan girman gidan. Don ƙarin bayani, pls bincika mu.

2.Yadda ake samun fa'ida daga kamfanin ku?

Idan kuma kuna da buƙata a wannan batun, da fatan za a sanar da ni abubuwan da ke gaba don mu iya yin tsarin da ya dace kuma mu faɗi don bayanin ku.

- Girman ƙasa na Greenhouse: faɗi & tsayi

- Yanayin yanayi na gida-max mafi yawan zafin jiki, minium zazzabi, zafi. max iska gudun, max ruwan sama, snowfall da dai sauransu

- Aikace -aikacen: abin da za a yi girma a ciki

- Tsawon bangon gefe

-Cover material: Filastik filastik, allon PC ko Gilashi

3.Zan iya samun zane -zane (Zane zane)?

Da fatan za a gaya mana dalilin da yasa kuke buƙatar tsarin. Idan na gini ne

aikace -aikace, muna buƙatar cajin kuɗin ƙira don yin shi. Za a mayar da wannan adadin bayan kun sanya odar.

4.Yaya ake sanya oda?

Lokacin da kuka yarda da tsarin ƙirar mu da faɗi, to za mu yi muku daftari da kwangila. Bayan kun biya ajiya, to zamu iya fara oda a can.

5.Wanne ne sharuddan biyan ku?

T/T, da L/C duka biyu suna da kyau, ajiya 50%, da biyan bashin 50% da aka biya kafin bayarwa (Hakanan kuna iya hayar ɓangare na uku don zuwa kamfaninmu don bincika kayan kafin isar)

6.Yaya ake gina greenhouse? Kuna da bidiyo ko Manual Installation?

Muna da umarnin shigarwa da zane -zanen shigarwa, waɗanda za a aiko muku bayan an gama ginin gidan.

7.Do kuna da ƙungiyar shigarwa? Za su iya zuwa shafinmu don taimakawa?

Muna da ƙwararrun injiniyoyi/masu sa ido waɗanda zasu iya jagorantar shigarwa, amma kuna buƙatar ɗaukar ma'aikata a gida. A halin yanzu, kuna buƙatar zama alhakin tikitin tafiye-tafiye na injiniyoyi, masauki, abinci da albashin yau da kullun. Idan kuna da ƙungiyar shigarwa ƙwararre a cikin gida, za mu ba ku zane na shigarwa. Lokacin da kuke da tambayoyi, ana maraba da kiran ku da bidiyo a kowane lokaci.

8. Zan iya ajiye akwati don ajiya?

Ee, zaku iya siyan kwandon idan kuna buƙata


Barin Sakon ku

Rubuta sakon ku anan ku aiko mana